BODI YA MIKOPO KUWABANA WAAJIRI
Akizungumza na waandishi wa habari leo jijini Dar es Salaam, Badru amesema kikosi kazi hicho kitaanza kazi Januari 2, mwaka 2017 na kitafanya kazi hiyo kwa siku 14 mfululizo wakipita ofisi moja baada ya nyingine.
Amesema wadaiwa sugu ni wale walioshindwa kurejesha kwa kipindi cha zaidi ya miaka 10. Kiasi kilichokusanywa na Bodi hiyo hadi sasa ni Sh 140bilioni kati ya Sh300bilioni na deni linalodaiwa ni Sh160bilioni.
BODI YA MIKOPO KUWABANA WAAJIRI
Reviewed by Kandoro Daddycool
on
December 28, 2016
Rating: 5
Reviewed by Kandoro Daddycool
on
December 28, 2016
Rating: 5

No comments: