UMEPITWA:: SOMA HAPA HOTUBA YA WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO, MHE DKT. PHILIP I. MPANGO (MB), YA MAPENDEKEZO YA SERIKALI KUHUSU MAKADIRIO YA MAPATO NA MATUMIZI KWA MWAKA 2017/18
Hotuba ya Waziri wa Fedha na Mipango, Mhe Dkt. Philip I. Mpango (Mb), ya mapendekezo ya Serikali kuhusu makadirio ya mapato na matumizi kwa mwaka 2017/18
Hotuba ya Waziri wa Fedha na Mipango, Mhe Dkt. Philip I. Mpango (Mb), ya mapendekezo ya Serikali kuhusu makadirio ya mapato na matumizi kwa mwaka 2017/18.
BOFYA HPA KUSOMA BAJETI YA FEDHA YA 2017/2018

No comments: