Header Ads

Blogger Tips and TricksLatest Tips And TricksBlogger Tricks

VIDEO YA KWANZA YA WANAWAKE WATUMWA WA NGONO WA KOREA YATOLEWA




  • ika 5 zilizopita



Video ya kwanza ya wanawake watumwa wa ngono yatolewa

Korea Kusini imetoa kile inachokitaja kuwa kanda yake ya kwanaa ya wanawake waliolazimishwa kuwa watumwa wa ngono na wanajeshi wa Japan wakati wa vita vya pili va dunia.

Kanda hiyo iliyorekodiwa na wanajeshi wa Marekani nchini China, ilipatwa na wachunguzi waliofadhiliwa na serikali katika chuo cha Seoul kwenye kumbukumbu za Marekani.
Korea Kaskazini yasema inajiandaa kushambulia Japan
Watumwa wa ngono wa al-Shabab

Kanda hiyo ya sekunde 18 inaonyesha wanawake kadha wakiwa wamejipanga wakizungumza na mwanajeshi wa China.Haki miliki ya pichaUS NATIONAL ARCHIVESImage captionVideo ya kwanza ya wanawake watumwa wa ngono yatolewa

Wanaharakati nchini Korea Kusini wanakadiria kuwa wanawake 200,000 walilazimishwa kufanya kazi katika madanguro ya wanajeshi wa Japan.

Wanaaminika kutokea nchini Korea, lakini pia kutoka nchini China, Indonesia , Ufolipino na Taiwan.
Meli ya Japan kuisindikiza meli ya Marekani

Hadi sasa kumbukumbu za wanawake waliolazimishwa kuwa watumwa wa ngono na wanajeshi wa Japan wakti wa vita vya pili vya dunia imekuwani picha na ushuhuda.Haki miliki ya pichaUS NATIONAL ARCHIVESImage captionVideo ya kwanza ya wanawake watumwa wa ngono yatolewa

No comments: