Header Ads

Blogger Tips and TricksLatest Tips And TricksBlogger Tricks

CHANZO KILICHOSABABISHA VIFO VYA MASHABIKI WA WCB WASFI CHATAJWA,RATIBA YA MAZISHI IKO HAPA



Mashabiki wawili wa WCB Philly Nevvo na Shangari wametawala kwenye social media weekend hii baada ya mauti kuwakumba wote kwa pamoja.

zilimpata Kaka wa Shangari msibani na kuelezea chanzo cha kifo chao ikiwemo mazingira yenyewe.Msiba mzito, Member wawili wa WCB (SHANGARI @platnumzmondi na Phillipo @Philly_Nevvo_Msafi) Wafariki Dunia Kwa ajali ya gari maeneo ya chalinze wakitokea

No comments: